What's new

Tutorial Redmi 6a users

vnchie29

Eternal Poster
Joined
Apr 10, 2019
Posts
702
Reaction
2,282
Points
422
Para sa mga redmi 6a user po na nakalock ang bootloader at nag bypass ng mi acc at nag lolock ulit pag nag open ng data or wifi try nyo po ito downside nya is wag nyo irereboot cp nyo the good thing is magagamit nyo naman po ng ayos cp nyo just dont reboot bootloop yan need nyo mag factory reset pag nag reboot kayo

Eto po mga kakailanganin naten
Pc
Any tools that can temporary bypass mi acc madami po dito sa phc
Adb and Fastboot
Sim ung walang data

Ok ganto process
Bypass nyo mi acc ng cp nyo gamit ung tools na madali gamitin para sa inyo
After bypass insert nyo ung sim na walang data power on then set up nyo redmi 6a nyo
Then enable naman naten developer at i on ang usb debugging
Then install adb ang fastboot or your pc pd din bugjeager sa cp
Open Cmd sa pc at bugjeager sa cp

PC
connect your cp
open cmd type adb devices tapos ok nyo ung lalabas sa redmi 6a nyo then tuloy sa cmd type nyo naman to

adb shell (enter)
pm uninstall --user 0 com.xiaomi.finddevice (enter)
done


Cp
connect your redmi 6a
Open bugjaeger choose adb type adb devices tapos ok nyo ung lalabas sa redmi 6a nyo then tuloy sa bugjaeger type nyo naman to

adb shell (enter)
pm uninstall --user 0 com.xiaomi.finddevice (enter)
done


yan po ok na magagamit nyo na redmi 6a nyo ng downside nga lang e wag nyo r
erereboot or ioof sana makatulong sa mga taong di na magamit redmi 6a nila

Simpleng pasalamat lang or react sa matutulungan
 
Last edited:
Masyadong ma proseso .
nadali lang yan para di mag lock uli
download netpatch or drowny apk
install mo open app tapos off mo mi account at find my device . tapos punta ka settins open vpn
ok na . pwede kana mag internet gamit data oh wifi ng di mag lalock cp mo .pwede mo pa ioff cp mo
 
pd po ba ito sa nakalock pagkatapus nireset meron po kasi nagpaayos saakin pero matagal na 2yrs ago..
 
pd po ba ito sa nakalock pagkatapus nireset meron po kasi nagpaayos saakin pero matagal na 2yrs ago..
ou pwede , pero kailangan mo ibypass mona yong mi account tsaka mo gawin yang sinabi ko kase kapag di mo ginawa yang sinabi ko sa taas tapos binypass mo lang mi account kapag nag connect ka sa wifi oh data mag lalock ulit yon
 
Back
Top