What's new

Help Meron ng nakapagflash ng custom ROM sa Xiaomi Redmi Note 4 dito?

dothackjhe

Forum Expert
Elite
Joined
Feb 20, 2016
Posts
3,459
Solutions
28
Reaction
15,181
Points
2,874
If so, anong method at tools ginamit ninyo?

Balak ko sanang magflash ng PixelOS sa Redmi Note 4 kong nakatambak na lang dito. Kaso yung thread sa XDA di naman pinalawanag kung anong tool at method ang gagamitin sa pagflash.
 
Kung custom rom need mo jan twrp or orange fox recovery, d yan gagana sa mi flashtool mag eeror,
 
Kung custom rom need mo jan twrp or orange fox recovery, d yan gagana sa mi flashtool mag eeror,
Ayun, buti tinanong ko. Mi Flashtool talaga initially tinitingnan kong gamitin para magflash sana ng PixelOS sa RN4. Bakit kaya may error sa Mi Flashtool, though?
 
kailangan ba unlocked?
Oo, para ma-flash yung custom recovery na gagamitin pang-flash ng custom ROM. Hassle pala mag-unlock ng Xiaomi phone. May waiting period pa na 1 week bago i-allow ng system yung unlocking, via Mi Status (Developer Options). Walang ibang paraan kung paano ma-a-unlock yung device kundi dyan since nirerevert ng locked na Mi Status yung "OEM Unlocking" to "off" state kahit i-toggle siya into "on".
 
Ayun, buti tinanong ko. Mi Flashtool talaga initially tinitingnan kong gamitin para magflash sana ng PixelOS sa RN4. Bakit kaya may error sa Mi Flashtool, though?
Mi flash tool pang official at signed firmware lng pwede dun, pag mga mod firmware talaga thru custom recovery lng pwede i flash, need mo talaga unlock bootloader para ma flash custom recovery
 
Back
Top