What's new

Closed Globe wimax bm622i (2010,2011) mac address changer script

Status
Not open for further replies.
Eto na boss wimax bm622 mac changer portable plus Scavenger Scraper naka attach nadin yung guide dyan :) Yun mac changer pang change lang ng mac. yung Scavenger Scraper pang scan ng mga mac address . una mong gamitin yung mac address changer.. pag nakaconnect kana and stable ang internet mo. wag mo muna gamitin si scaverger. pro pag aralan mo din mag scan ng mac..
sallamat......,
 
sir jun101. bkt po could open connection to the host port 23 pdin ang erro sakin na download ko n po framework 4 at meron na disable ko po ang firewall . tapos meron din error na is not recognized as an internal or external command operable program or batch file thanks po sa reply sir jun
 
Eto na boss wimax bm622 mac changer portable plus Scavenger Scraper naka attach nadin yung guide dyan :) Yun mac changer pang change lang ng mac. yung Scavenger Scraper pang scan ng mga mac address . una mong gamitin yung mac address changer.. pag nakaconnect kana and stable ang internet mo. wag mo muna gamitin si scaverger. pro pag aralan mo din mag scan ng mac..
anu po b ung password help nman dyan......,
 
sir jun101. bkt po could open connection to the host port 23 pdin ang erro sakin na download ko n po framework 4 at meron na disable ko po ang firewall . tapos meron din error na is not recognized as an internal or external command operable program or batch file thanks po sa reply sir jun
be sure na naka connect wimax mo sa lan. bago mo run yung script
 
kaasar .. d q mgwa .. may mac add nmn na ko na working .. script lang ba nid d2 boss? same lang ba khit bm622m gamit ko ?
Try mo to:

1. Scan Ip Range Using Wimax Tools / Scavenger Scraper

2. Open Browser And Type The Ip Na Scan
Nyo Then Log In As User / Copy Mac And Generate
Admin Password


3. Log In As Admin > Go To Wimax > Security >
Default Domain Is
Globelines.com.ph / Vip Mac = globetel.com.ph
Pag Globetel / Huawie / Innove Ung Domain Mac Na Scan Nyo 100% Vip Mac Yan -
  • globelines.com.ph Is The Default Config Para Mag Connect You Need To Edit Domain -
  • Pero Di Lahat Ng Vip Mac Is 8mbps+ -
  • Isang Malaking Kalokohan Po Un -
  • Marami Kasi Nagyayabang Nakahawak Lang Ng Mamaw Mac Nag-Angas Na -

Sample Ng Vip Mac Na Hindi 8mbps -
  • Di Cya Mag Connect Pag Di Pinalitan Ang Domain -
  • Mac > 00 : 1E : 10 : 32 :C3 : B2 - 00:1E:10:32:C4:B2
  • Gui Settings
  • Nai Domain > globetel.com.ph -
  • User Id Domain > globetel.com.ph -

Gui Settings change this in security
  • Nai Domain > globetel.com.ph
  • User Id Domain > globetel.com.ph
 
mga master.. pano po ba ma de2tect ng pc yung wimax bm625? kino connect ko lang, then?
ano na pong next na procedure? wala nman pong khit anong nangya2ri pagka connect ko, wala nman pong ma detect.. pano po ba un?
help po.. thnk u..
 
be sure na naka connect wimax mo sa lan. bago mo run yung script


ahmm master.. kpag po ba walang nangyari after ko ikonek yung BM625 sa pc, ibig sabihn, hndi po ma detect ng pc yung wimax?? o need pa po mag configure?? di ko po kc alam kung saan ang problem, kung sa lan cable po ba or sa mismong wimax bm625..
sana po ma2lungan niyo dn po aq.. thnx po..
 
paki help naman po mga sirs/TS/ boss!! eto procedure ko..

1. open upgrader within 1-2 mins even 5mins
2. open cmd
3. type "telnet"
4. type "o" space "192.168.254.1" then enter
5. finally my bm622i cant connect in telnet access.. shows as "connecting to 192.168.254.1... coud not open connection to the host, on port 23: connection failed"

PLS HELP .. TIA
 
ahmm master.. kpag po ba walang nangyari after ko ikonek yung BM625 sa pc, ibig sabihn, hndi po ma detect ng pc yung wimax?? o need pa po mag configure?? di ko po kc alam kung saan ang problem, kung sa lan cable po ba or sa mismong wimax bm625..
sana po ma2lungan niyo dn po aq.. thnx po..
Try mo hard reset . hanapin mo yung button sa casing ng unit mo. pag di pa din na detect may problema na firmware ng unit mo.
 
Try mo hard reset . hanapin mo yung button sa casing ng unit mo. pag di pa din na detect may problema na firmware ng unit mo.

master sn po ba la2bs kpag na detect yung bm625 ko?
my la2bs po ba sa local network bgla? thnk u.. super newbie po kc aq pagdating d2 tanx cable test.JPG
 

Attachments

ahmm master.. kpag po ba walang nangyari after ko ikonek yung BM625 sa pc, ibig sabihn, hndi po ma detect ng pc yung wimax?? o need pa po mag configure?? di ko po kc alam kung saan ang problem, kung sa lan cable po ba or sa mismong wimax bm625..
sana po ma2lungan niyo dn po aq.. thnx po..
Hindi na kailangan e configure . once na nako nect mo yung wimax sa lan. automatic dedetect yan ng computer mo. kahit disconnected kana sa browsing . o wala ng access sa net. makikita mo padin sa icon connected.. so pag ok na . punta ka sa first page. download mo yun wimax tool . then scan ka muna ng alive mac address.
 
may possibility ba na madetect ng globo na you are cloning a legit mac address? what are the possibility na maari mangyari if we use this wimax tool
 
paki help naman po mga sirs/TS/ boss!! eto procedure ko..

1. open upgrader within 1-2 mins even 5mins
2. open cmd
3. type "telnet"
4. type "o" space "192.168.254.1" then enter
5. finally my bm622i cant connect in telnet access.. shows as "connecting to 192.168.254.1... coud not open connection to the host, on port 23: connection failed"

PLS HELP .. TIA
tol try mo pumasok sa admin nya bka nka uncheck ung telnet nya dun nangyari nrin skin yan "check m dpat un kpag pmapasok ka sa telnet"
 
sir ask lng po about dun sa bee em six 22 i 2011 .. pag access ko ng 192.168.254.1/html///wimax/security.asp pag mag chachange ako ng nai papalitan ko ung domain ayaw nya ma click then pag reload ko nabalik sa dati ung doamin ko?? may ibang way ba para mapalitan ko ung domain nya.? tnx
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top