What's new

Closed UNBLOCK your sun sim by claiming FreeYT :) and how to claim FreeYT faster

Status
Not open for further replies.

The_Weeknd

Forum Veteran
Joined
Jul 3, 2019
Posts
1,701
Reaction
3,949
Points
926
For past two months never ako nakarecieve ng freeyt sa 7 sims ko (6 of them is permanent blocked)
Dual sim phone ko po, ung SIM1 is blocked (pero nakasalpak pa rin sa phone for a week since block day) at kaka expire lang nung TU50,
SIM2 tu50 pero nablock din
sa pagka banas ko, sinubukan ko mag #123* para malaman kung may load pa ung SIM1 para ipasa sa next new sim ko then nagulat ako may freeyt na, ayun claimed, pati sim na unblock :)
and yes may 1 peso remaining ung SIM1

So in short:
para maka redeem ng freeyt
1. buy sim
2. load 52
3. give tu50
4. gamitin gang ma block
5. use upgrade sim
6. gamitin gang ma block uli
7. check everyday for freeyt sa *123#
8. pag na claim mo, watch your data indicator from 3G (blocked) babalik sa 4G yan :)
9. enjoy :)

or easier way (nabasa ko lang sa ibang threads):
1. buy sim (recommended) or pwede rin current sim mo
2. isalpak mo muna sa 3G phone (hindi pwede sa basic 2G phone, dapat 3G or set mo sa "3G only" sa 4g phone mo)
3. check everyday for freeyt sa *123#
4. this may take up to a week bago lumabas ung freeyt

or easiest way (just a hypothesis, test nyo kung working)
1. buy sim
2. use no load config ehi
3. gamitin gang ma block
4. use upgrade sim
5. gamitin gang ma block uli
6. check everyday for freeyt sa *123#
7. pag meron na, claim it, magic ma unblock sim mo (after nyan hindi na mablock ulit kasi freeyt na gamit mo)

basta kapag may freeyt na kayo, wag nyo patungan ng any promo (tu ctc) para hindi mablock :)

basta masabi ko lang mas effective na magkafreeYT ka kapag
-already registered atleast any 50-100 peso promo sa sim na gamit mo
-have atleast 1 peso extra load
-sabi ng marami mas ok kapag naka upgrade sim
 
no block 100gb in a day

{025BC76F-8879-4487-8A27-677DA9C1F93F}.png.jpg
 

Attachments

buti napa daan ako dito sa thread mo sir at naisipan ko ulit icheck yung sim ko kung may pag asa pang makuha si free YøùTùbé ayun finally may siniwerte na 2 sim ko.hehe thanks sa info sir.👍
 
What if na unblock ko sun sim ko using roam on and off and then nag browse ulit ako using vpn. Tapis na blocked ulit sya. This time 3g nalang sya hindi na ako makapag text pero nakaka recieve pa ng texts and calls. May pagasa paba ma unblock to?
 
For past two months never ako nakarecieve ng freeyt sa 7 sims ko (6 of them is permanent blocked)
Dual sim phone ko po, ung SIM1 is blocked (pero nakasalpak pa rin sa phone for a week since block day) at kaka expire lang nung TU50,
SIM2 tu50 pero nablock din
sa pagka banas ko, sinubukan ko mag #123* para malaman kung may load pa ung SIM1 para ipasa sa next new sim ko then nagulat ako may freeyt na, ayun claimed, pati sim na unblock :)
and yes may 1 peso remaining ung SIM1

So in short:
para maka redeem ng freeyt
1. buy sim
2. load 52
3. give tu50
4. gamitin gang ma block
5. use upgrade sim
6. gamitin gang ma block uli
7. check everyday for freeyt sa *123#
8. pag na claim mo, watch your data indicator from 3G (blocked) babalik sa 4G yan :)
9. enjoy :)

or easier way (nabasa ko lang sa ibang threads):
1. buy sim (recommended) or pwede rin current sim mo
2. isalpak mo muna sa 3G phone (hindi pwede sa basic 2G phone, dapat 3G or set mo sa "3G only" sa 4g phone mo)
3. check everyday for freeyt sa *123#
4. this may take up to a week bago lumabas ung freeyt

or easiest way (just a hypothesis, test nyo kung working)
1. buy sim
2. use no load config ehi
3. gamitin gang ma block
4. use upgrade sim
5. gamitin gang ma block uli
6. check everyday for freeyt sa *123#
7. pag meron na, claim it, magic ma unblock sim mo (after nyan hindi na mablock ulit kasi freeyt na gamit mo)

basta kapag may freeyt na kayo, wag nyo patungan ng any promo (tu ctc) para hindi mablock :)

basta masabi ko lang mas effective na magkafreeYT ka kapag
-already registered atleast any 50-100 peso promo sa sim na gamit mo
-have atleast 1 peso extra load
-sabi ng marami mas ok kapag naka upgrade sim
pwede dn ba ung freeYøùTùbé nya eh magrregister sa giga video 99? un ung lumabalabas sa ussd ko eh
 
What if na unblock ko sun sim ko using roam on and off and then nag browse ulit ako using vpn. Tapis na blocked ulit sya. This time 3g nalang sya hindi na ako makapag text pero nakaka recieve pa ng texts and calls. May pagasa paba ma unblock to?
kung ma claim mo freeyt then oo ma unblock yan
kung di pa rin need mo gumamit ng upgrade sim to unblock
then pag na block pa rin, claim freeyt lang to unblock ulit
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top