What's new

Closed Paano po iroot yung j7 prime?

Status
Not open for further replies.
Universal ang latest version ng TWRP at SuperSU works on any android device, pero for Samsung need ng tar version for Odin.
 
Universal ang latest version ng TWRP at SuperSU works on any android device, pero for Samsung need ng tar version for Odin.
Ipoport pa ata yun e..
Pero try ko na lang yung nakita ko sa YøùTùbé hirap iroot netong akin e
 
Follow this guide: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now. but use Universal TWRP and SuperSU instead. Use same no-verity-no-encrypt_ashyx.zip to disable forced encryption on first boot.
 
twrp custom recovery,, backup everything pra panigurado,, baka ma stuck ka sa bootloop or softbreak,, dl nlang in advance ung firmware mo pra ez nlang kung gus2 mo mag reflash ng os,, sa sammobile makadl ka dun hanapin mo ung specific model kc pag d specific d yan gagana,, ung XTC kunin mo kc openline firmware yan,, dl ka ng twrp sa specific model ng cp mo kc na try ko nung last hinde specific model nagbootloop dami dyan sa google search mo lng,, watch ka ng tuts sa utube madami dun,, paghandaan mo ung pagroot if 1st timer ka kc nakakalito cya pag 1st time mo pa pero ez lng dn naman pag ma gets mo na,, nung 2nd time ko nagroot smooth na process so expected kakayanin mo dn haha.

pakisearch nlang if may ned pa kalikutin sa developers mode kc nakalimutan ko na,, OEM unlock ata,,

basta main tools na magamit mo is:

samsung device driver pra sa sm connection
odin>twrp>su,,
 
twrp custom recovery,, backup everything pra panigurado,, baka ma stuck ka sa bootloop or softbreak,, dl nlang in advance ung firmware mo pra ez nlang kung gus2 mo mag reflash ng os,, sa sammobile makadl ka dun hanapin mo ung specific model kc pag d specific d yan gagana,, ung XTC kunin mo kc openline firmware yan,, dl ka ng twrp sa specific model ng cp mo kc na try ko nung last hinde specific model nagbootloop dami dyan sa google search mo lng,, watch ka ng tuts sa utube madami dun,, paghandaan mo ung pagroot if 1st timer ka kc nakakalito cya pag 1st time mo pa pero ez lng dn naman pag ma gets mo na,, nung 2nd time ko nagroot smooth na process so expected kakayanin mo dn haha.

pakisearch nlang if may ned pa kalikutin sa developers mode kc nakalimutan ko na,, OEM unlock ata,,

basta main tools na magamit mo is:

samsung device driver pra sa sm connection
odin>twrp>su,,
Oem uunlock at usb debuggin lang naka on naman yung dalawa eh
 
https://piyashmobile.phc.onl/#forbidden#/2018/08/galaxy-j7-prime-boot-100-free-download.html yan po na try niyo po .
 
pwd po yung auto root, d mo mapagana kc block by frp.. try mo factory reset and ulitin mo.. sapol yan, many time tested..
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top