What's new

Closed Paano po iroot yung j7 prime?

Status
Not open for further replies.

Jmrie_

in memoriam 1995-2021
Joined
Aug 21, 2017
Posts
104,956
Solutions
1
Reaction
53,217
Points
27,061
Age
28
Trinay ko mga guide sa YøùTùbé pero di parin ma root.

Sm610Y/DS yung model ng cp ko pwede po pahelp?
 
try to root with pc kung hindi po nagana na mga one click root app (Kingroot,KingoRoot etc...)
if ayaw padin hanap kayo stock firmware nyan paps or downgrade nyo then try nyopo iroot
 
try to root with pc kung hindi po nagana na mga one click root app (Kingroot,KingoRoot etc...)
if ayaw padin hanap kayo stock firmware nyan paps or downgrade nyo then try nyopo iroot
Wala na madodowngrade to
 
Kingroot mobile / pc
Kingoroot mobile / pc
Or sa xda po madami tutorial doon pano i root mga mobile phones..
 
try to root with pc kung hindi po nagana na mga one click root app (Kingroot,KingoRoot etc...)
if ayaw padin hanap kayo stock firmware nyan paps or downgrade nyo then try nyopo iroot
Di po yan mag wowork mga kingroot alam ko po yan..
 
Kingroot mobile / pc
Kingoroot mobile / pc
Or sa xda po madami tutorial doon pano i root mga mobile phones..
My trinay ako dun sa xda wala e di parin na root
Di po gagana ang one click root na software sa j7 prime
 
Flash TWRP tapos install SuperSU latest version. Kahit anong phone kaya ma root ng SuperSU pero need mo muna ma install TWRP or CWM Recovery.
 
Na try mo po ba yung cf root na i flash sa odin??? Yun ginamit ko sa pagroot ng samsung ko or yung magisk??
My file ka ba na root.apk na iflflash na lang sa odin tsaka anung version ng odin ba ang tama para sa samsung j7 prime
Tingnan mo yung pic
 

Attachments

need mo fresh install firmware bago mo gawin dapat di pa naka enable yung veryfy at encrypt stage ng phone na gumagana pag nag boot na sya normally. need ρá†ch no-verity-no-encrypt_ashyx.zip bago mag normal boot para ma disable sya. need magboost sa TWRP after install ng new firmware
 
need mo fresh install firmware bago mo gawin dapat di pa naka enable yung veryfy at encrypt stage ng phone na gumagana pag nag boot na sya normally. need ***** no-verity-no-encrypt_ashyx.zip bago mag normal boot para ma disable sya. need magboost sa TWRP after install ng new firmware
Huh di ko gets
 
6.0.1 din etong Galaxy J2 Prime. Flash ko Official firmware using Odin tapos TWRP using Odin din. Pag may TWRP na yung cp pwede na dun sa cp mag flash ng SuperSU at "no-verity-no-encrypt_ashyx.zip" eto yung mag disable sa auto verify at encrypt ng device sa 1st boot kaya blocked mag root.
 
6.0.1 din etong Galaxy J2 Prime. Flash ko Official firmware using Odin tapos TWRP using Odin din. Pag may TWRP na yung cp pwede na dun sa cp mag flash ng SuperSU at "no-verity-no-encrypt_ashyx.zip" eto yung mag disable sa auto verify at encrypt ng device sa 1st boot kaya blocked mag root.
Meron po ba kayo for j7 prime?
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top