What's new

Closed Di ma read yung phone ko sa laptop

Status
Not open for further replies.

MiRAGEDota

Honorary Poster
Joined
Jan 17, 2017
Posts
481
Reaction
181
Points
221
Samsung Galaxy J2 Prime gamit ko
kapag kinonek ko sya sa laptop ko di narerecognize

Natry ko na:
Hanapin yung driver sa driver manager (di lumitaw)
scan for hardware changes (walang nagbabago dun)
ininstall ang Samsung Kies (di pa rin maread)
ininstall Samsung USB Driver (same)
ininstall yung Universal ADB (wala nangyare)
Enable USB-Debugging(Checked)
USB Configuration: MTP

Gamit ko yung OEM cable ng phone
Pero pag sinasaksak ko nagchacharge?Weird.
Laptop: Windows 10 OS
Salamat po sa tutulong
 
Last edited:
bka 2 wire usb yang nasayo paps. try mo 4 wired usb cable. yun kasi talaga pang transfer ng data sa phone thru laptop (vice versa)

try mo cable ng oppo,samsung,vivo basta yung mga pasunod sa mga phones :)
 
Last edited by a moderator:
as of my experience natry ko din lahat yang mga ginawa mo ts pero ang naging problem ko lang pala sa ganyang situation ay usb cable.nagstick ako sa sarili kong usb cable kaya try mo din ts na gumamit ng iba.
 
Kung cable ang problema bat nag chacharged pag naka connect sa pc logic lng tayu guys alam ko panu gawin yan pero secret lng yan para samin na mga technician haha
 
May tips ako dapat kailangan mo mag pasalamat eto na

Try mo reinstall window os or Try mo install ng Generic Usb Hub at USB 2.0 OR 3.0 Root Hub or pag hindi parin uninstall mo muna root hub mo sa device manager hanapin mo diyan ayan hope ma solved na problem mo dapat matuto ka magpasalamat merry xmas✌
 
May tips ako dapat kailangan mo mag pasalamat eto na

Try mo reinstall window os or Try mo install ng Generic Usb Hub at USB 2.0 OR 3.0 Root Hub or pag hindi parin uninstall mo muna root hub mo sa device manager hanapin mo diyan ayan hope ma solved na problem mo dapat matuto ka magpasalamat merry xmas✌
 
ganto din sakin natry ko na lahat 3cables na gumagana sa ibang cp pero sa samsung galaxy j1 2016 ko wala din pero nag chacharge... di kaya cp na may problema hahaha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top