What's new

Crypto Clibux tricks how to earn free btc direct to coinsph

Status
Not open for further replies.
Ads nga haha. pano nman e withraw master, eh Wala nman option ng coinsph don.. salamat po ulit..
Ok po no probs
ts noob question po... how to convert clixpoints to btc??? and pwede ba direct to coins.ph ang withrawal?
Click nyo po sa upper right 3lines option po then click mo yung money icon then click transfer tas scroll down sa pinakababa and click mo Clix points, medyo mahirap po mag explaine dito sensya na po messaage mo nalang po ako sa fb po kung di mo po makuha hehe para ma guide kita ng maayos
pano iwí†hdráw sa coinPh yan boss...

btw...salamat dito
Select coinpayments boss then click mo yung add account tas choose mo yung BTC then set up mo btc address mo dun din save tas lagay mo na amount to wí†hdráw mo and click wí†hdráw lang kung di nyo makapa po please message me in fb para ma guide ko kayo maayos with screen shots
Salamat dto
Walang anoman po
boss Dezaster pano ung payout na ginawa mo para direct sa coins? try ko magpayout haha
Select coinpayments boss then click mo yung add account tas choose mo yung BTC then set up mo btc address mo dun din save tas lagay mo na amount to wí†hdráw mo and click wí†hdráw lang kung di nyo makapa po please message me in fb para ma guide ko kayo maayos with screen shots
Oo nga master... Wala Naman option ng coinsph don. Meron na kase ako 1$ :)
Select coinpayments boss then click mo yung add account tas choose mo yung BTC then set up mo btc address mo dun din save tas lagay mo na amount to wí†hdráw mo and click wí†hdráw lang kung di nyo makapa po please message me in fb para ma guide ko kayo maayos with screen shots
try muna payout, pag hindi na ban tuloy-tuloy na to hahaha

keep sharing thanks
Welcome po boss
Oo tama ka po... Mahirap na baka maglaho ung 1$ natin haha

boss Dezaster ilang oras bago maapprove payout? hahaha pending na ung sakin
With in 24 hrs po boss
kailangab ba may coinpayments account bago mag withraw?or lalagay nalang yung btc address.
No need po basta yung ilagay mong btc address is yung nasa coinsph mo

Select coinpayments boss then click mo yung add account tas choose mo yung BTC then set up mo btc address mo dun din save tas lagay mo na amount to wí†hdráw mo and click wí†hdráw lang kung di nyo makapa po please message me in fb para ma guide ko kayo maayos with screen shots
 
Ah..ok..ts..paanu mag log out dito diko makita eh..
Click mo yung profile icon mo boss tas kung di makita logout erotate mo yung phone mo pa grid view
Screenshot_2018-07-18-06-10-43-75-picsay.png
 

Attachments

bahala na di batman na withraw nako, coinpaynents then add account (coins ph) address.
boss automatic naba yan mag coconvert from $ to BTC?
feeedback nalang ulit ako kapag successful na... dami ko kasing tanong hahaha
thanks btw! keep it up!
 
bahala na di batman na withraw nako, coinpaynents then add account (coins ph) address.
boss automatic naba yan mag coconvert from $ to BTC?
feeedback nalang ulit ako kapag successful na... dami ko kasing tanong hahaha
thanks btw! keep it up!
Yes boss btc na yan pag dating sa coinsph mo
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top