What's new

Closed Bug Talk 'n Text Unlimited 20

Status
Not open for further replies.
Mukang napagana ko siya:D
Khapon dapat xpired nayong unli20 ko.. but wala pang txt si tnt,si sample hindi ko sya naubos nun nag eroplano ako 3pm nababad ng husto inabot na ng 7am hahaha..:LOL: nakatulog kasi ako. Bukas pa maexpiired yung sample ko.titignan ko kunng magkaka internet pako.ayooko i balance baka mawala;) goodluck.
P.S salamat nga pala sa mga boss _TURBO_ vault09
:ROFLMAO:Ang galing po ang saya ng feelings pag naka bug po diba:LOL:congrats po(y)

gamit mo ngayon? :D
:LOL:Opo nasa pocket wifi po:D

need paba turn on ang protection?
:joyful:Option mo po yan pwidi po:ROFLMAO:
 
:)Sir ganun din pong teknik ginawa ko gaya ng sabi ni author pag reg ko unli20 ginamit ko muna nag brows po ako tapos 7hours po bago ma expire si unli 20 nag reg ako ke sample inubos ko mins tas 1 hr bago ma expire si unli nag airplane mode ako ng naka on ang data for 3 hrs yata yun po yun din sabi ni author back read po kayo sana mapagana ninyo po:rolleyes:

Kung 7hrs. before expiry ni UNLI20 nag add-on ma ng SAMPLE 5hrs kung 1hr left before expiry ni UNLI20 nagairplane mode kana, meanibg nagtxt na si sample na ubos na 5hrs mo? Tama po ba o hnd nagtxt si sample? _TURBO_
 
Last edited:
try ko ulit to hnd kc nag succed nung una. thanks
(y)Good luck po sana madali mo na:LOL:

Kung 7hrs. before expiry ni UNLI20 nag add-on ma ng SAMPLE 5hrs kung 1hr left before expiry ni UNLI20 nagairplane mode kana, meanibg nagtxt na si sample na ubos na 5hrs mo? Tama po ba o hnd nagtxt si sample? _TURBO_
:LOL:Ginawa ko po pag ka text ni sample na 60mins nalang sumakay na ako eroplano at nag around the word for 2hrs:ROFLMAO:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top