What's new

Closed Btconline.io wí†hdráwal

Status
Not open for further replies.
xymeth101 na cash out muna ba pag hindi pm mo q or chat mo q sa icq=743870560 alam q diskarte jan


Di pa rin po..ito ang btc add ko 1E6XFMwoSDp1aVhb9pd4NCjdxVHCqxEfaD
Pin: 1980

If ma wí†hdráw nyo,post lang dito with screenshot for proof na ikaw nga yung nkapag wí†hdráw..at post mo rin yung btc add mo pra mapadalhan kita ng ambon.
 
so ano ang better "trick" para maka-wí†hdráw ang free users? wait (and bleed) for 2 months, o baon-hugot (wí†hdráw-cancel)? may 35 referrals ako. sabi sakin nung tumulong sakin for referrals, 2 months nga raw ang waiting period. pero nagbabakasakali rin naman ako na makasilat sa baon-hugot method.
 
Di pa rin po..ito ang btc add ko 1E6XFMwoSDp1aVhb9pd4NCjdxVHCqxEfaD
Pin: 1980

If ma wí†hdráw nyo,post lang dito with screenshot for proof na ikaw nga yung nkapag wí†hdráw..at post mo rin yung btc add mo pra mapadalhan kita ng ambon.

tanong lng kita upgrade ba acc mo sa coins.ph? hnd yan papasok sa acc mo kung hnd upgrade coins.ph mo. verified muna acc mo
 
Di pa rin po..ito ang btc add ko 1E6XFMwoSDp1aVhb9pd4NCjdxVHCqxEfaD
Pin: 1980

If ma wí†hdráw nyo,post lang dito with screenshot for proof na ikaw nga yung nkapag wí†hdráw..at post mo rin yung btc add mo pra mapadalhan kita ng ambon.
Naka-IPV na ng status ng account mo. It means malapit na.
 
hay sana makapag wí†hdráw na din ako. sayang :( try ko ung cancel trick. baka sakali makalusot. mga friends ko kasi parang walang time sa ganito. so wala akong ma-invite.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top