What's new

Help Best Sound Enhancer for Android Recommendation

sLipamin

Eternal Poster
Established
Joined
Oct 25, 2016
Posts
842
Reaction
195
Points
260
Age
36
Aside po sa Viper which required root, any sound enhancer na marerecommend nyo? Yong sakto lang po timpla ng bass at treble sana. Thanks.
 
well V4A parin dabest for me, pero gamit ko ngayun ay wavelet prolly best sa non-rooted phone imo, di ko kasi ma root phone ko hahaha
 
Wavelet try mo..

You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

What's New:
  • Update AutoEq database
  • Migrate to DataStore
  • Allow overwriting imported AutoEq data
  • Add Thai translation

Short Info:
● Full Version Unlocked
● Billing Removed
● Mod Offline
● Compression Flags Untouched
● No Third Party ρá†ch/...
● No Additional Component
● 3.4 MB
● Release by Kirlif'
 
well V4A parin dabest for me, pero gamit ko ngayun ay wavelet prolly best sa non-rooted phone imo, di ko kasi ma root phone ko hahaha
Ma try ko nga. D ko rin kasi maroot tong phone ko dahil sa banking apps. Hehe
 
Ma try ko nga. D ko rin kasi maroot tong phone ko dahil sa banking apps. Hehe
magisk lods? meron naman diba pang bypass ng safetynet yan, meron din magiskhide na modules...di ko sure sa newer devices mahirap ma bypass pero alam ko di impossible..
 
magisk lods? meron naman diba pang bypass ng safetynet yan, meron din magiskhide na modules...di ko sure sa newer devices mahirap ma bypass pero alam ko di impossible..
Mahirap sa magisk ibang modules hindi stable. Baka ma brick. Hindi pa kaso unlock bootloader ko. Hehe Ok na sa wavelet sir. Ganda. Thanks. Haha
 
Mahirap sa magisk ibang modules hindi stable. Baka ma brick. Hindi pa kaso unlock bootloader ko. Hehe Ok na sa wavelet sir. Ganda. Thanks. Haha
stable naman mga modules, kapag yung stable version ginamit mo at hindi yung beta..tas systemless naman magisk madali lang i unstall kapag may di inaasahang pangyayari, i flash mo lang yung uninstall.zip ni magisk sa recovery balik yan sa normal..but anyway glad nagustuhan mo po yung app :D
 

Similar threads

Back
Top