What's new

Closed Asus

Status
Not open for further replies.

Judgement999

Eternal Poster
Joined
Dec 19, 2017
Posts
589
Reaction
141
Points
279
Age
31
Mga boss pa tulong .. Ano pinaka safe na paraan mag downgrade..
Currently 7.1.1 Nougat Zen 3.5.5 Max Asus X00DDA ako ngayon mga boss..
 
xperiaray said:
Flashtool idol, daming tutorial diyan hanap ka lang.
wla n ba ibang way boss? nag search kase ako s google at YøùTùbé.. mahaba yung tut nila tas mahina p ako sa ganyan.. ok lng saken kung may ibang paraan khit mwala p files ko bsta ma downgrade lang :)..
 
Last edited by a moderator:
greyzen said:
Tanong lang bakit mo iddowngrade
10nq4sh0rt said:
Same tayo, okay naman sakin Android 7 ah. Ano problema sayu?
Mas madali daw kasi i root paps..un kse plan ko.. after ma root uup ko nmn sya ulit to --> noug na (rooted na).. ano sa tingin nyo paps p suggest naman. main purpose ko tlga m root ung phone ko ty
 
Last edited:
Mas madali daw kasi i root paps..un kse plan ko.. after ma root uup ko nmn sya ulit to --> noug na (rooted na).. ano sa tingin nyo paps p suggest naman. main purpose ko tlga m root ung phone ko ty


Kala ko pa naman gumagapang sayu o nag HA HANG, hahahaha labas na ako jan paps :)
 
Same tayo ng phone 7.1.1 din rooted via magisk,no need to downgrade
Screenshot_20180104-221719.jpg Screenshot_20180104-221709.jpg
 

Attachments

Mas madali daw kasi i root paps..un kse plan ko.. after ma root uup ko nmn sya ulit to --> noug na (rooted na).. ano sa tingin nyo paps p suggest naman. main purpose ko tlga m root ung phone ko ty
Nice idea ts, gusto ko rin mag root sa Asus ko kaso need talaga e downgrade sabi. Thanks sa info mo, pde pala ganyan. Goodluck po..
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top