VPN β–ͺ 【 π€π‘π˜π€π•ππ 𝐏𝐀𝐍𝐄𝐋 】β–ͺ 𝔸𝕄𝔸℀𝕆ℕ π•Šπ”Όβ„π•π”Όβ„π•Š

Status
Not open for further replies.
Hindi ma generate boss? Ang netflx server? Kong na generate mo boss try ko ayusin yong ip at Certificate nya nasa port pag ayaw mag connect yan cge boss kain muna :)
 
Hindi ma generate boss? Ang netflx server? Kong na generate mo boss try ko ayusin yong ip at Certificate nya nasa port pag ayaw mag connect yan cge boss kain muna :)
CentOS 6 kasi tong pang netplix boss.
meron nang .ovpn ready. yung mga ports nalang kailangan ma add dun sa VPS firewall.
wala kasing option dun sa VPS na ma add. yung 22 at 8000 , 8080 lang gumagana

yung mga nasa panel ko Deb9
script ni boss chan pareho.
 
CentOS 6 kasi tong pang netplix boss.
meron nang .ovpn ready. yung mga ports nalang kailangan ma add dun sa VPS firewall.
wala kasing option dun sa VPS na ma add. yung 22 at 8000 , 8080 lang gumagana

yung mga nasa panel ko Deb9
script ni boss chan pareho.

Nako midyu ma puyat ka jan boss hehehe
 
New Server Added
Not from Amazon but still ρÑíd :)

Arya - Netflix ( US Based )


βœ“ Streaming
βœ“ Browsing
βœ“ Downloading

✘ Not for gaming
✘ Torrent
 
My pa test ka boss? Wala akong ma gawa e hahahaha 2.31gb nah experemento gusto ko ma block ayaw naman server mo gamit ko nog aug 8 na 11.64gb na eh tu50 lang may ginalaw lng pag umabot to ngayun 15gb pasok to. Server mo gamit ko.
 
Last edited:
My pa test ka boss? Wala akong ma gawa e hahahaha 2.31gb nah experemento gusto ko ma block ayaw naman server mo gamit ko nog aug 8 na 11.64gb na eh tu50 lang may ginalaw lng pag umabot to ngayun 15gb pasok to. Server mo gamit ko.
ayos yan boss :) hehe. ako din nasa 9gb pa ako. haha
inde pa naman na block.
 
Another New Server Added
Not from Amazon but still ρÑíd :)

Arya - nΓͺtflΓ―x 02 ( US Based )

βœ“ strΓͺΓ’mΓ―ng
βœ“ Browsing
βœ“ Downloading

✘ Not for gaming
✘ Torrent
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top