What's new

Closed [tricks] gosurf99 2months unlimited internet with hpi

Status
Not open for further replies.
Pano pano. Nawala pagiging establishes ko. Huhu. PaBM muna boss. Thanks.

Established kpa naman brader :)



di ako mag popost kung hindi ko sinusubukan mismo galing sakin :) kaya probably 101% working.

Wow... Sana gumana sakin to ... Matry boss :)...

sge lng brader. feedback lng d2

keep sharing sir....

salamat sapag bahagi?.

tnx for share boss

Welcome mga brader :)

Ty ty, subukan ko pag nagestablished na ulit :)

established ka naman brader.

Salamat po

Salamat boss.

thanks for sharing boss

thanks sa share(y)

thsnks po...

Try me if working yung trick mo

thanks for sharing

nice share, will try it asap.

Welcome guys, try nyo lng. worth it yan :)

boss di na ba gagana yung tricks na yan kung naredeem na yung freebie nung naireg si gs99? naireg ko na kasi sa games yung freebie

hindi na, once lng ma redeem freebie ni gs99. kailangan mo e stop c gs99 at mag register ulit. pra ma reset yung freebie mo at subscription

thanks dito ma try nga

Salamat Sa share bossing.

keep on sharing master (y)

thanks for sharing.

nice post po.salamat

thanks for sharing

Nice tut many thanks

ta-try ko ts, thanks for sharing! (y):)

thanks for sharing :)

keep sharing,,thanks dito ts

Wow nice one. Salamat sa info TS. Ang hindi ko alam ay pwede pala gamitin freebie sa last day ahaha. Pwede nga rin palang abusuhin ang Gosurf.
nSaD0Ku.gif

Welcome guys. :)

pede ba yung galing sa redeem gs99?

try mo lng brader. normal subscription kasi tong sakin.

ayos to paps salamat

tahks boss sa info. gagana ba yan sa injector default sa cp noss ung gs99 na promo

yes gagana yan brader, pc and cp ko ginagamit yan. :)

Sir ung gs99, daily limit 800mb parin like text promos or hanggang 1gb lang siya?

gs99 1month + 200mb consumable internet lng sya. kaya gagamit tayo ng HTTP Proxy Injector pra ma bypass ang 200mb limit na yun.


Welcome brader :)

may cap parin ba to ts?

wala naman tlgang capping brader. kaya nakaka experience kayo kay tm/globe na di makaconnect. dahil binablock na nya yung Remote proxy na ginagamit mo. kaya advise ko sayo at sa lahat ng pag di na kayo maka connect isa ehi/hpi na ginagamit nyo use other config. :)
thanks

thanks

Welcome brader :)

try ko nga toh

Thnx boss

thanks po keep on sharing god bless po

Try ko po thanks po

Welcome guys :)

pde ba sa Gosurf50 pag na ubos na ung 700mb pde paba mag connect

yes pwede brader.


salamat sa info ts. ayus to ma try hehehe

Tha ks bro working 100%%

nice bro :) enjoy

thanks for sharing boss..

Welcome brader :)

thanks sa share ts;)

welcome brader :)
 

Attachments

Diba 1gb sabay mauubos yan gamit injector? Pagkaubos nyan di kana makaka konek.. same lang sa android.. pagka ubos nang consumeable hindi kana makaka konek kaya mostly gamit promo w/o mb..
 
Diba 1gb sabay mauubos yan gamit injector? Pagkaubos nyan di kana makaka konek.. same lang sa android.. pagka ubos nang consumeable hindi kana makaka konek kaya mostly gamit promo w/o mb..

TM - NO CAPPING because of FREESITE You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now., GLOBE- MAY CAPPING dahil wlang kakapitan na freesite.:)

TM user ako, at EHI and HPI Maker. kaya madami ako natuklasan na pasikot pasikot at flaw between the ISP and 3rd Party Software. :) pra sakin mas advantage ang may alam panu gumawa kaysa sa nag dodownload lng ng config. kasi pag maker ka unlimited ang idea mo, compare sa nag dodownload ka lng sa config ng maker. limited lng
 
TM - NO CAPPING because of FREESITE You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now., GLOBE- MAY CAPPING dahil wlang kakapitan na freesite.:)

TM user ako, at EHI and HPI Maker. kaya madami ako natuklasan na pasikot pasikot at flaw between the ISP and 3rd Party Software. :) pra sakin mas advantage ang may alam panu gumawa kaysa sa nag dodownload lng ng config. kasi pag maker ka unlimited ang idea mo, compare sa nag dodownload ka lng sa config ng maker. limited lng
so ibig sabihin ba nito ts mas prefer gumamit ng promo w/o mb ky globe?ayon ky boss calypso
 
di ba ts, yung hpi pang pc? so, pag android, ehi gagamitin??

btw, thanks for sharing! page saved for future references...
 
boss tanong lang example register ako sa gs15 ma babypass nyaba 40mb allocation kung gagamit ako ng hpi or ehi.... kasi sakin pag ka lagpas ko ng 800mb sa http mawawala na siya?
 
boss tanong lang example register ako sa gs15 ma babypass nyaba 40mb allocation kung gagamit ako ng hpi or ehi.... kasi sakin pag ka lagpas ko ng 800mb sa http mawawala na siya?

just change other ehi/hpi config kung yung config na yun is na limit na. binablock ni globe yung remote proxy mo pag ganyan or the port close. kaya mas mabisang advise ko lng base on my experience. just try another config with different region and account.
 
just change other ehi/hpi config kung yung config na yun is na limit na. binablock ni globe yung remote proxy mo pag ganyan or the port close. kaya mas mabisang advise ko lng base on my experience. just try another config with different region and account.

maraming salamat po boss try kopo.. pwedi din po kada kunek ko sa ehi iba-iba rp,sshserver at acc para safe talaha na di agad ma detect ni globibo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top