What's new

Closed Iphone is blocked

Status
Not open for further replies.

HarrySnape

Eternal Poster
Established
Joined
Nov 10, 2019
Posts
337
Reaction
12
Points
423
Ask ko lang po. Nakalimutan ko po ang password ng Iphone 6 ko (GPP LTE) Nakalagay po ay Iphone is blocked connect to itunes. Pahelp naman po.
 
iphone disabled kelangan mo restore ip mo ts, connect to pc with latest itunes installed, at itunes na mag restore sa os ng ip mo
 
Hindi po ba mag-sim not activated iyon? Kasi po GPP LTE user ako?
yun ang problema ngayon ts kc di na gagana iccid sa ngayon, ang option mo jan eh 3g sim para txt & call lng wlang data

except lng ts kung may back up ka sa itunes pwde mo marecover na di ma update ios version mo, restore from back up
 
Last edited:
yun ang problema ngayon ts kc di na gagana iccid sa ngayon, ang option mo jan eh 3g sim para txt & call lng wlang data

except lng ts kung may back up ka sa itunes pwde mo marecover na di ma update ios version mo, restore from back up
Paano po yung 3g na sim paps? Paturo po ako me 3g gpp chip ako at globe 3g sim pero ayaw padin khit ung talk txt lang
 
Paano po yung 3g na sim paps? Paturo po ako me 3g gpp chip ako at globe 3g sim pero ayaw padin khit ung talk txt lang
set up mo sa ibang iphone na ios 11 and below paps kc di na ma dial service number yung *5005... simula iod12 and up
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top