What's new

Closed How to use Wimax tool Credits to Syntaxerror(Sniping, Ip scan & change mac address)

Malaking tulong ba sa inyo itong Full Tutorial?

  • Yes

  • No

  • Nagugulohan pa


Results are only viewable after voting.
Status
Not open for further replies.
sir may tut po ba kung pano gawing new series mac ung old mac? puro old mac lang po gamit ko tas madali ng maDC..
gumamit ka ng Wimax tool na v3 by yyyyxyyz ....MAY 23, 2014
NEW Cherles Wimax Tool v7 - Ongoing
UPDATED Stay Tune Guys! :snaphappy:
 
Last edited by a moderator:
o
click mo lang ang dØwnlØad wag yung Priority dØwnlØad.... tapos may lalabas na pipiliin mo ay yung mga social website click mo lang yung facebook.. pero mas maganda gawa ka ng account sa 4shared dahil kramihan upload ko sa 4shred.
sir ok npo . .slmat po ngmit kna po . .slmat po sa tools sir. .sna may makuha ako. .mac. .
 
baka my mka tulong sa akong dito my na hunt ako ng mac 2bm pa nanmn live lahat pero de nag wowork sa wimax ko... bka my paraan pa nito...
 
sir.java tama po b nag scan po kc ako. .ito po lumlbs! Renponse.ip# No Connection!bm622i 2011 po gmit ko!slmat po sir. .
 
Command: Getting mac address..
Response: Error encountered! its ok!:p ...sir gud pm nagscan po ako ng wan.addres lge yn po.ang lumalbas..salmat po sir...;)
 
Command: Getting mac address..
Response: Error encountered! its ok!:p ...sir gud pm nagscan po ako ng wan.addres lge yn po.ang lumalbas..salmat po sir...;)


ano ba gamit mu na hunter???boss isa nlng baka my alam kang pang project 22i 2010 po... need ko ma protectionan bka masira ng mga häçker... salamat
dmi b yn hingi nmn isa hihihi...


lol reserve ko pa to boss ahehehe always kasi katay ng mac now... ahehehe
 
Last edited by a moderator:
bm622i 2011.. sir gmit ko..may mali cguro sir kya gnyn lge pag mag scan ako ...ok yn sir mablis tlga mktay mac.ngayn...
 
Command: Getting mac address..
Response: Error encountered! its ok!:p ...sir gud pm nagscan po ako ng wan.addres lge yn po.ang lumalbas..salmat po sir...;)
pag ganyan ang na recieve mo boss ibig sabihin hindi ma acces ng tool ang gui ng na scan mo boss.....
 
pag ganyan ang na recieve mo boss ibig sabihin hindi ma acces ng tool ang gui ng na scan mo boss.....

thanx boss tatry ko yan ... alam mu ba paano mapasok ang 22m boss de ko talga ma pasok ang admin eh... 2012 bm622m boss baka my alam ka tool or tutorial patulong po... _^^
 
thanx boss tatry ko yan ... alam mu ba paano mapasok ang 22m boss de ko talga ma pasok ang admin eh... 2012 bm622m boss baka my alam ka tool or tutorial patulong po... _^^
Makakapasok ka sa gui ng bm622m yung default lng
User: User
Password: 0SlO051O
paghindi ka makapasok gamit yan na change na ng may ari ang default password ng bm622m niya.

tnx boss...subkan ko nlng po uli mag scan.. slmat po uli boss....
Walang anoman boss salamat narin sa pag bisita (y)
 
Status
Not open for further replies.

Users search this thread by keywords

  1. wimax bm622 application
Back
Top