What's new

Closed Am Radio P15

Status
Not open for further replies.
not working sa akin si powerapp cebu areapa ano to?so 5hr and 100mb lng
bato sa akin?
:(Powerapp by area lang talaga, pero sir me trick din diyan si author san page ko ba nabasa yun:ROFLMAO: para daw ma baypass si 5 hrs you need working vpn with right setting po daw at aabot daw 2days browsing mo plus ang maganda po diyan me package na unli txt at call 60mins plus coc etc..:whistle:

not working sakin :(

:(Try mo din po ate si sample at i bypass madaling ma bypass po daw gamit si magic vpn:ROFLMAO:
 
Once again I'd like to share my new discovery. Nowadays mahirap na po ang bug kaya na isip kong lagyan ulit ng password para iwas katay agad at tumagal naman.

Password Clue: Nakikita ko kayo

Sa mga makakaalam po ng password keep it to yourself para po maiwasan ang pag delete ng file salamat po.
di po ba pwede heavy download dito kasi 100mb lang cya
 
sir vault09 pwede pa try sir pa guide po about sa password salamat po newbie po ako dito

tanong lang ano po reply ni power kung di sya working!?
oo nga po curios lang ako ano ba reply ng 5555 bakit alam nyo na di na working or paano malalaman na di na working ang powerapp off sa inyong area kapag ba di na working ang mga bugs like nxn bbm at iba pa ??
 
:(Powerapp by area lang talaga, pero sir me trick din diyan si author san page ko ba nabasa yun:ROFLMAO: para daw ma baypass si 5 hrs you need working vpn with right setting po daw at aabot daw 2days browsing mo plus ang maganda po diyan me package na unli txt at call 60mins plus coc etc..:whistle:




:(Try mo din po ate si sample at i bypass madaling ma bypass po daw gamit si magic vpn:ROFLMAO:
may magic vpn ka po dyan mam _TURBO_
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top