What's new

Closed 3 offers 3 days trick no cap globe switch pasok na po!!

Status
Not open for further replies.

James Kaito

Forum Expert
Joined
May 30, 2017
Posts
3,231
Reaction
17,250
Points
2,453
Hello guys may ibabahagi akong trick sa globe switch na obserbed ko lang sya and tested na
NO CAP sya 3days pa

Note:di po sya laging 3 days minsan po na uubos yung Mb pag ganon nangyari ulit ulitin nyo lang po yung trick and makikita nyo po no cap sya

1st step
kumuha po kayo ng 3 offer sa globe switch kahit anong offer mapa 150 mb man yan or 20 mb
uulitin ko 3 offer lang no more no less(haha)

2nd step
Force stop and clear data si globe si switch

3rd step
Connect mo na kay injector sa



Feed back nalang po kung working din sa inyo

di ko alam kung may naka pag post na neto sabihin nyo lang po pag meron na para ma delete ko po tu
or mabigyan sya ng credits


Low ping server ehi pasok kayo dito guys
link:
https://phcorner.net/t/august-14-20...pasok-na-always-updating.377311/#post-5530844


Enjoy guys

LongLivePhc
 
Last edited:
Pano pag dalawa nalang offer pano yun ts kase sabe mo wag kunin yung 150mb yun sana pangatlo ko hahaha
 
Gnyan din sir ginagawa ko hihihi. Up to 3 offers lang =) pero minsan nauubos kaya todo ako sa pag accept ng offers at sinasama ko yung tig 100mb. Gumamit ka din ng triangle app sir. Ma manage mo ung mobile data mo sa pag accept ng offers kay GS
 
Gnyan din sir ginagawa ko hihihi. Up to 3 offers lang =) pero minsan nauubos kaya todo ako sa pag accept ng offers at sinasama ko yung tig 100mb. Gumamit ka din ng triangle app sir. Ma manage mo ung mobile data mo sa pag accept ng offers kay GS
Hahaha sige po salamat po sa feedback
 
na try ko na po yan sir noong nakaraang araw, parang may nagpost na kasi sir eh kaso ung sa kanya ung a - z na free, tas my nag tip na try ung 3 offer free sir, trinay ko naka 1 day lng po ako tas wala na sir di na maka connect pero rna by pass naman po ung capping niya sir,,,thanks padin dito sir try ko ulit mamaya.

https://phcorner.net/t/globe-switch-trick-katay-na.377126/

ito sir if tama po ako ng intindi sir, pa verify nlng po if mali po ako sir salamat po
 
Status
Not open for further replies.

About this Thread

  • 40
    Replies
  • 4K
    Views
  • 27
    Participants
Last reply from:
jonathanugale

Online statistics

Members online
811
Guests online
5,726
Total visitors
6,537
Back
Top