What's new

Closed Help: bootloop na samsung s9 8 clone

Status
Not open for further replies.

bengmar

Honorary Poster
Joined
Aug 1, 2018
Posts
484
Reaction
74
Points
172
Mga sir pano ko kaya maayos ito bootloop na clone samsung S9 8? Kahit factory reset sa recovery mode ay ganon parin bootloop parin... Sayang naman kabibili ko lang ,
 

Attachments

Mga sir pano ko kaya maayos ito bootloop na clone samsung S9 8? Kahit factory reset sa recovery mode ay ganon parin bootloop parin... Sayang naman kabibili ko lang ,
Punta mo siya sa Factory Mode by pressing Volume Up and power, and bigay mo sa akin yung Software/Bulid ID niya para mahanapan ng firmware.
 
Yes idol, noted..so system lang ma flash nya ? Hindi nya nagagalaw flashing yung iba tulad ng recovery.img etc..
Maflflash lahat except preloader. Para safe. Kaya inirecommend ko iuncheck ng preloader. Kasi para anti-dead boot.

Ganyan ginagawa ko the most sa mga clone.
 
Maflflash lahat except preloader. Para safe. Kaya inirecommend ko iuncheck ng preloader. Kasi para anti-dead boot.

Ganyan ginagawa ko the most sa mga clone.
Last question idol dami ko tanong hehehe, rooted kasi ito phone, so mawawala na pagka rooted nito? At mawawala ba pagka bootloader unlocked nito?
 
Ayun gumagana na sya! Nakapag flash na ako using SP FLASH TOOL. Mukang mas maganda ito bago rom kasi hindi na ma laggy at hang freeze ito phone..maayos naman ang bluetooth, wifi at mobiledata, nag iba font nya at parang lollipop sya dati kasi oreo... Kaya lang may bago problema haha, nakaka login sa playstore pero hindi maka download ng apps, kapag magdownload ay " downloading " lang sya at hindi rin ma update ang chrome at iba stock apps, at googleplaystore at googleplayservice. At himdi ko maroot gamit ang kingoroot
 

Attachments

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back
Top