What's new

Closed sun direct tu promo

Status
Not open for further replies.

geRax

Eternal Poster
guys sino n nakapagtry ng direct load sa loading station??? gamit TU PROMO may mga nablock b agad?? pa reply nmn pra alam ko kung babalik n ako sa TU DIRECT
 
Medyo na lilito ako sir kailan ba naka insert pa rin ba yung iuupgrade na sim kasi balak ko ilagay yung dating sim ko sa n70 tapos yung iuupgrade ko na sim sa samsung po dapat po ba sabay
 
Medyo na lilito ako sir kailan ba naka insert pa rin ba yung iuupgrade na sim kasi balak ko ilagay yung dating sim ko sa n70 tapos yung iuupgrade ko na sim sa samsung po dapat po ba sabay
pwede naman sabay. pero pwede rin naman hindi. pwede on different devices (mas maganda ito kasi kadalasan mag complicate on the same device).. pero na try ko rin on the same device pero di ko sinabay..
** sana ok lang sayo.. minsan kasi mag e error yan.
 
pwede naman sabay. pero pwede rin naman hindi. pwede on different devices (mas maganda ito kasi kadalasan mag complicate on the same device).. pero na try ko rin on the same device pero di ko sinabay..
** sana ok lang sayo.. minsan kasi mag e error yan.
Thank you po last sir kailan naka insert na yung lte upgrade po ba sa tyka ko irereboot cp ko papano po ba yung ginawa nyo salamt po
 
ilan GB nagagamit mo per day sa SS kuyakuys? tu din promo mo?
TU50.. sinubukan ko 6gb or more per day.. di ako na blocked. pero dati.. sa ssh kadalasan ma blocked ako. pero buti nalang sa upgrade sim no problem kung ma blocked..
pero sa overall usage, minsan lang ako makalampas ng 3gb.. busy kasi sa work... yung 6gb or more. minsan lang yun..
 
TU50.. sinubukan ko 6gb or more per day.. di ako na blocked. pero dati.. sa ssh kadalasan ma blocked ako. pero buti nalang sa upgrade sim no problem kung ma blocked..
pero sa overall usage, minsan lang ako makalampas ng 3gb.. busy kasi sa work... yung 6gb or more. minsan lang yun..
what do you mean "sa upgrade sim no problem kung ma blocked" ?
 
what do you mean "sa upgrade sim no problem kung ma blocked" ?
oo eh.. ewan ko lang. kasi noong regular sun sim pa ito.. na blocked at nag roam ako. so as expected.. 3-4 hours blocked sya ulit kahit di gamitin.. kaya sobrang hassle ko noon.. buti nalang nalaman ko itong upgrade sim.. (di pa sya sikat noon dito).. so sinubukan ko.. na blocked pa rin ako. pero nung nagroam na ako.. hinintay ko 3-4 hours kasi I expect ma blocked sya ulit gaya ni regular sim.. pero hindi ilang araw pa. minsan weeks.. bago mawala ulit data indicator ng sim ko.. ewan ko lang baka sa sim ko lang ...
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top