What's new

Closed Best phone 10k below

Status
Not open for further replies.

KyaahJay

Honorary Poster
Guys suggest naman kayo ng phone na camera and gaming phone .

Pero may napili na ako. Ok na ba ung ganito? Pero suggest pa din kau guys base on your experience na worth 10k below. Thanks guys:)
  • Xiaomi Mi A2

  • Redmi Note 5 ai
 
Last edited by a moderator:
Correction TS, Redmi Note 5 AI po (China/Global) kasi yung Pro version is pang India lang..hehe
Redmi Note 5AI (China ROM) gamit ko, wala akong pagsisisi, smooth sya sa lahat
 
If you are a fan of miui then dun ka sa rn5, kung mas pinapaboran mo naman ang android version then dun ka mi a2, androud one yan kaya mas marami ka mare-receive na update.
 
Correction TS, Redmi Note 5 AI po (China/Global) kasi yung prô version is pang India lang..hehe
Redmi Note 5AI (China ROM) gamit ko, wala akong pagsisisi, smooth sya sa lahat
Thanks sa pag correct paps . Kaya pala wla ko makitang price nung nag search ako. Mag kano score mo paps sa phone mo?
 
Last edited:
Thanks sa pag correct paps . Kaya pala wla ko makitang price nung nag search ako. Mag kano score mo papa sa phone mo?
Matagal na kasi yung sakin, mga 1st month palang sya na release bumili na ako kaya medyo mahal, nasa 14k pa yun 4GB/64GB with freebies, kaya China ROM kasi 1st release sya wala pa nun GLOBAL
 
Thanks sa pag correct paps . Kaya pala wla ko makitang price nung nag search ako. Mag kano score mo papa sa phone mo?
Pero ngayon, madami ka na mabibilhan..dami dyan legit reseller pero kung gusto mo sa store mismo, meron Xiaomi store sa Trinoma ata, SM megamall, SM north i think
 
If you are a fan of miui then dun ka sa rn5, kung mas pinapaboran mo naman ang android version then dun ka mi a2, androud one yan kaya mas marami ka mare-receive na update.
Tama si boss Ravage, go for Note 5 if gusto mo MIUI na maraming features
Mi A2 naman if gusto mo Stock Android experience
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top