What's new

Archive Fb ros account creator 2.0 for rules of survival

Status
Not open for further replies.

JustCry

Addict
533221_fb.png

FB Account Creator 2.0 for Rules of Survival account
You can create unlimited Facebook for Rules of Survival Account

Download here: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

Para sa mga mabilis ma BAN jan eto na solusyon mas madali na mag Create ng ROS ACCOUNT thourgh Facebook,
Save niyo lang sa DESKTOP niyo para anytime pwede na kayo mag Register agad agad!

HOW TO USE? WATCH THIS VIDEO TUTORIAL
Nasa launcher na yung VIDEO TUTORIAL LINK check niyo sa picture.
Nasa gitna ng Button ng "Register Facebook" at "Quit" yung YøùTùbé tutorial link.

Credits: [UGG]BOSS
 

Attachments

FB Ros Account Creator = sa Tagalog, Pang gawa ng account sa Facebook.

Yan ay para madali ka makagawa ng account sa ROS gamit ang facebook. gets na?
No thanks nalang. Di safe mas gusto ko ng gumawa sa facebook mismo kaysa sa ibang di hawak ng facebook baka ma save yung cøøkíés mo sa database nila
 
No thanks nalang. Di safe mas gusto ko ng gumawa sa facebook mismo kaysa sa ibang di hawak ng facebook baka ma save yung cøøkíés mo sa database nila

Papano hndi naging safe? what the? hahahaha search ka sa google aral ka mabuti :)
At nextime basa muna bago react hayaan mo tatagalugin ko na sa susunod pra maintindihan mo.
 
Papano hndi naging safe? what the? hahahaha search ka sa google aral ka mabuti :)
At nextime basa muna bago react hayaan mo tatagalugin ko na sa susunod pra maintindihan mo.
Ikaw mag aral mabuti boy. Di ka gumagawa ng applicstion pwede lagyan ng saved cøøkíés yan using internet sa database nila . bata kapa boy mag aral kapang mabuti masyado ka nagmamagaling wala ka pa naman alam puro google kalang
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top