What's new

Closed How to root using flashtool ??

Status
Not open for further replies.

Djralph

Honorary Poster
Joined
Oct 4, 2013
Posts
398
Reaction
166
Points
170
pa help po paano po ba mag root using flash tool ?? kasi yung phone ko may virus puro unfortunately stop lahat ng apps at di ko na rin ma acces yung recovery mode!!nag try ko mag flash ng stock rom wa epek di ko ma delete yung user data .. monkey virus ata to or sê×ÿ apps pumasok nito..plano ko nlng mg flash ng custom rom kaso need root..salamat

-Phone model Cloudfone Iceplus
-Android Version 4.4.2
 
Last edited:
baka naman yung stock rom may problema..dapat eh back to normal yan..sa sp flashtool piliin mo yung method na format+download.
 
baka naman yung stock rom may problema..dapat eh back to normal yan..sa sp flashtool piliin mo yung method na format+download.
na try ko na rin po kaso walang userdata image kulang yung scatter file sinadsadya cguro yun ng may ari.. tsaka yung laman ng scatter file iba mga pangalan ng image ne rename nya yung mga image file kaya di mahanap sa sp flashtool ..
 
babala wah e format sa sp flahtol DEAD MODE kalabasan nyan thanks paala la lang
deadboot talaga yun...hindi naman katulad yun ng recovery na data lang ma foformat..yun ay para ma fix ang mga conflict errors kung mag faflash ka stock rom
 
wala akong mahanap na TRWP custom recovery sa model na to.. iba scatter file yung na download ko MT6752 unsupported, need daw MT6572..:):)
 
Last edited by a moderator:
yan ba problima mo
s5b5ur.jpg
 

Attachments

Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top