What's new

Closed How to root vivo y53?

Status
Not open for further replies.

Jraz08

Addict
Joined
Sep 18, 2017
Posts
19
Reaction
15
Points
73
Age
26
Vivo Y53 / 1606 rooting pano po ito? Ayaw gumana sakin kahit anong root strat apps.
 
Jraz08 Root hindi talaga yan Recomended sa new edition phone like Oppo and Vivo dahil hindi pa sila register sa developers Group like XDA developers kung ako sayo wag monang iroot baka ma HardBrick(ForeverDeath)payan
Unlikee sa samsung,lg, tested na talaga and payo lang sayo Kingroot and other android mobile rooter ay not recomended talaga dapat sa Pc or Loptop talaga one more thing kahit nga ang Vivo and Oppo wala pang Root software sa PC:: yun lang ihope naka tulong
 
hindi nman actually ma dead pag mag fail ang root process normally hindi lang ma root ang phone mo. madami din option para ma restore mo yung phone mo if hindi maging successful ung pag roroot mo. suggestion before ka mag experiment sa phone mo .. better create full nandroid back up. then ready to go kana.
 
Tried rooting mg vivo but not successful.wag mo nalng i root na try kona rin sa pc pero wala padin.halos na try kuna mahirap talaga iroot si vivo
 
wala pa kasing nakakagawa ng custom os para sa mga new phones, minsan may mga nagfefail pero gumagana parin phone. 10% sa mga fails na yun hindi na gagana phone mo
 
Jraz08 Root hindi talaga yan Recomended sa new edition phone like Oppo and Vivo dahil hindi pa sila register sa developers Group like XDA developers kung ako sayo wag monang iroot baka ma HardBrick(ForeverDeath)payan
Unlikee sa samsung,lg, tested na talaga and payo lang sayo Kingroot and other android mobile rooter ay not recomended talaga dapat sa Pc or Loptop talaga one more thing kahit nga ang Vivo and Oppo wala pang Root software sa PC:: yun lang ihope naka tulong
bat sa akin na root ko ung oppo neo 5 ko
 
Jraz08 Root hindi talaga yan Recomended sa new edition phone like Oppo and Vivo dahil hindi pa sila register sa developers Group like XDA developers kung ako sayo wag monang iroot baka ma HardBrick(ForeverDeath)payan
Unlikee sa samsung,lg, tested na talaga and payo lang sayo Kingroot and other android mobile rooter ay not recomended talaga dapat sa Pc or Loptop talaga one more thing kahit nga ang Vivo and Oppo wala pang Root software sa PC:: yun lang ihope naka tulong
di pala na roroot malas..haha.salamat sa info paps.
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top