What's new

Closed Hi po,im planing to root my phone,help

Status
Not open for further replies.

vincem

Addict
Joined
Jul 23, 2016
Posts
207
Reaction
17
Points
110
newbie po,gusto ku sanang i root ang aking phone chery mobile flare xl android 4.4.4 kitkat..papaanu po ba?pero bago un panu rin po gumawa ng back up..para kung sakali magkaproblema my maibalik ako..thnx po sa help nyo ph corner..
 
Kingroot download mo s You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now. dpt connected k s wifi or data habang nasa proseso k hnd nmn delikado ang important wag mo edelete ang system app once n na root n cp mo.wag mo lng edelete yon Kingroot once n na root n kc mwawala ang rooting ng cp mo.
 
Kingroot TS recommended para na mga noobs sa pag root,
Di naman delikado eh, Pag ka successful root mo yng mga magagawa mo na ang delikado ,
like flashing roms, or flashing custom recovery, pero kung wala ka naman plano galawin sa system at sa stock rom safe ka naman.
 
Kingroot download mo s You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now. dpt connected k s wifi or data habang nasa proseso k hnd nmn delikado ang important wag mo edelete ang system app once n na root n cp mo.wag mo lng edelete yon Kingroot once n na root n kc mwawala ang rooting ng cp mo.
ok po..nainstall ku na po kingroot at un root checker..at sabi ng checker succesfuly rooted..ok na po iyon?
tapos anu anu po nagagawa ng rooted phone po..paturo nmn po kung panu gamitin ito..salamat po
 
pwede kana mag laro ng pokemon go with fake gps, haha.
Joke lang TS pero isa yan sa pwede mo gawin, dami possibilities,
pwede ka mag flash ng custom rom na applicable sa phone mo,
pwede mo lagyan ng greenify, recommended yan para tipid sa ram at battery phone mo,
xposed frameworks, para maka install ka ng modules at ma edit mo phone mo ng hindi delikado,
marami ts, try mo mag hanap sa google ng best apps for rooted phone.
 
Avoid warranty boss..
sir correction, hindi avoid (Void) po,

Pero who cares kung ma void ang warranty ng phone mo eh di mo naman talaga ma gagamit warranty mo lalo na kung di ka naman postpaid or plan ang cellphone mo sa mga telcos dito.

isa pa ang warranty eh tumatagal lang hanggang 6 months sa mga phones kagaya ng cherry mobile phones.
 
sir correction, hindi avoid (Void) po,

Pero who cares kung ma void ang warranty ng phone mo eh di mo naman talaga ma gagamit warranty mo lalo na kung di ka naman postpaid or plan ang cellphone mo sa mga telcos dito.

isa pa ang warranty eh tumatagal lang hanggang 6 months sa mga phones kagaya ng cherry mobile phones.

Haha..
 
pwede kana mag laro ng pokemon go with fake gps, haha.
Joke lang TS pero isa yan sa pwede mo gawin, dami possibilities,
pwede ka mag flash ng custom rom na applicable sa phone mo,
pwede mo lagyan ng greenify, recommended yan para tipid sa ram at battery phone mo,
xposed frameworks, para maka install ka ng modules at ma edit mo phone mo ng hindi delikado,
marami ts, try mo mag hanap sa google ng best apps for rooted phone.
thnx po boss..try ku po dl ng mga nabangit nyo..salamat..
 
sir correction, hindi avoid (Void) po,

Pero who cares kung ma void ang warranty ng phone mo eh di mo naman talaga ma gagamit warranty mo lalo na kung di ka naman postpaid or plan ang cellphone mo sa mga telcos dito.

isa pa ang warranty eh tumatagal lang hanggang 6 months sa mga phones kagaya ng cherry mobile phones.
11 year po warranty po ng cm..pero tama ka nmn po who cares...ndi nmn nasusunod warranty nla.dami pa chichiburichi.haha

11 year po warranty po ng cm..pero tama ka nmn po who cares...ndi nmn nasusunod warranty nla.dami pa chichiburichi.haha
i mean 1 year po ah..
 
11 year po warranty po ng cm..pero tama ka nmn po who cares...ndi nmn nasusunod warranty nla.dami pa chichiburichi.haha


i mean 1 year po ah..
salamat for correcting me sir,

madali lang naman mag unroot sir basta ma palitan mo ng supersu ang kingroot mo after mo makapag root,
pero para sa akin wala naman silbi warranty kasi may mga phones na ako dati like sony and samsung, pag dinadala ko sa kanila gagastos pa din ako.

basta ang wag mo gagawin sir eh mag flash ng custom rom kasi ang phone mo mahirap hanapan ng stock rom, pero ang gawin mo kung yun ang plano mo eh mag gawa ka ng nandroid backupmo, search mo ang xda developers sa google jan ka matututo ng pag root at advance configuring ng phone mo, basta ingat ha, kasi ako naka isang phone na ako na na brick dahil na delete ko ang settings na app, ayun bootloop na wala pa naman ako nandroid backup at kahit sa mga forums wala nakapag backup.
 
salamat for correcting me sir,

madali lang naman mag unroot sir basta ma palitan mo ng supersu ang kingroot mo after mo makapag root,
pero para sa akin wala naman silbi warranty kasi may mga phones na ako dati like sony and samsung, pag dinadala ko sa kanila gagastos pa din ako.

basta ang wag mo gagawin sir eh mag flash ng custom rom kasi ang phone mo mahirap hanapan ng stock rom, pero ang gawin mo kung yun ang plano mo eh mag gawa ka ng nandroid backupmo, search mo ang xda developers sa google jan ka matututo ng pag root at advance configuring ng phone mo, basta ingat ha, kasi ako naka isang phone na ako na na brick dahil na delete ko ang settings na app, ayun bootloop na wala pa naman ako nandroid backup at kahit sa mga forums wala nakapag backup.
thank yoy sir..so far wala pa nmn ako plano..kunti plang kz kaalaman ku about dito..thankz po sa payo..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top