What's new

Closed 🔥League of Legends: Wild Rift May Pre-Registration na🔥

Ma overthrone kaya nila ang ML?

  • Goodbye ML

  • Hello Lol: WR


Results are only viewable after voting.
Status
Not open for further replies.

AnimeTitz4life

Forum Guru
Elite
Joined
Mar 15, 2018
Posts
948
Reaction
12,499
Points
1,586
Age
24
League of Legends_ Wild Rift _ Announce Trailer 54.5s - 58.4s (e2TZAAQmGho).gif
League of Legends_ Wild Rift _ Announce Trailer 54.5s - 58.4s (e2TZAAQmGho).gifLeague of Legends_ Wild Rift _ Announce Trailer 54.5s - 58.4s (e2TZAAQmGho).gif
So ano sa tingin nyo guys? ma overthrone kaya nila si moneytoon? ngayong 2020 pa ma release mga early february siguro. Ako personally never naka laro ng Lol kasi solid dota pako since warcraft 3 pero parang naka akit tong pang mobile lol.
 

Attachments

same feels paps, haha never ako nag laro ng lol and tbh matagal naren ako di nakakapaglaro through pc, so yang mobile version ni lol parang nakaka akit laruin, i hope mobile player friendly siya
 
Sana masunod lahat ng roles example Ako dating PC gamer sa LoL.. Solo Top sana masunod yun😊
 
di na kasi balance mga hero sa ML always nagne nerf after ma buff parang walang silbi ung advance server nila pang test ng balancing ng hero , ako never din ako naglaro ng LOL solid Dota 1/ dota 2 din pero nanonood din ako ng naglalaro ng LOL dami kasi mayayabang na mL player tapos mostly Bata pa mga feeling pro kahit mL lng nalaro na moba 😅
 
di na kasi balance mga hero sa ML always nagne nerf after ma buff parang walang silbi ung advance server nila pang test ng balancing ng hero , ako never din ako naglaro ng LOL solid Dota 1/ dota 2 din pero nanonood din ako ng naglalaro ng LOL dami kasi mayayabang na mL player tapos mostly Bata pa mga feeling pro kahit mL lng nalaro na moba 😅
oo nga nuh tapos palagi nalang may bagong hero mas lalong walang balanse parang luko lang update nila, di gaya ng dota.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top