What's new

Closed Disconnected BM622m

Status
Not open for further replies.

vhiper24

Honorary Poster
Hi I have a disconnected Globe Wimax BM622m. Sa pag se-search ko sa mga thread possible naman mareconnect and disconnected Wimax. Pero wala akong makitang pang BM622m.

Btw 0.1% lang ang knowledge ko about WIMAX reconnection meron bang mabait na puso na mag tu-TUT? Salamat :)
 
tol kailangan mo lang live MAC para maconnect yan! tsaka dapat mo matutunan pano mag change ng mac.... pero kung bm622m ang modem mo madali lang yan..... tools lang katapat nyan at hindi mahirap hanapin :)
 
ito ang mga dapat mong matutunan at gawin:

1. dapat alam mo pagpasok sa GUI ng modem mo.
*dapat mong matutunan pagpasok as user tapos alamin mo paano makapasok as admin.
2. alamin mo paano ma enable ang telnet ng modem mo.
3. tapos dapat meron kang tool pang papalit ng MAC! marami nag kalat dyan, hindi ka mahihirapan sa bm622m.
4. tapos hanap ka ng live na MAC na pwede mo epalit.
 
ano next pagkatapos nun sir?
ipconfig /all sir tapos check mo kung ano ip nung modem sir pag 192.168.254.1 disable mo baka may nagbblock sa gui ng modem mo pag 169.x.x.x may problema modem try mo hard reset pag wala parin try disable mga security sa computer mo pag wala parin try mo kung ano ip ng modem mo sa ibang pc pag 169 talaga alam na dis
 
telnet.jpg
[/url][/IMG] You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
pa help po..tinatry ko e reactivate disconnected wimax bm622m ko.
 
Baka ma tulungan nyo ako mga sir,
Di ko na po ma access yung admin kahit anung gamit ko nung generate pass
wala pa rin ayaw gumana nung password! tapos biglang disconnect / pending yung connection ko pa help nman
 
Dear vhiper24,

Since 2 years have passed since the last reply in this thread, I am locking it to prevent necroposting. Feel free to start a new thread or contact any forum staff if you want this to be reopened.

Thread closed.
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top