1. Welcome to PHCorner Forums. Take a moment to Sign up and gain unlimited access and extra privileges that guests are not entitled to, such as:

    All that and more! Registration is quick, simple and absolutely free. Join our community today!

Tutorial Share ko lang alam kong tricks

Discussion in 'Globe Telecom & Touch Mobile' started by ed05, Oct 14, 2016.

  1. ed05

    ed05 Addict Established

    Mga ka phc share
    Ko lang natutunan q.
    Credit sa nagturo nito..





    GUYS MAY ITUTURO AKO ISANG TRICK PANU MAPABILIS ANG HTTP INJECTOR LALO NA SA TM AT GLOBE USER PLEASE FOLLOW THE STEPS

    1.OPEN HTTP INJECTOR
    2.GO TO SETTING
    3.✔CHECK THE DNS FORWARDING
    4.GO TO SET DNS
    5. SELECT CUSTOM DNS
    6.PUT THE DNS SERVER ON CUSTOM DNS(NASA BABA ANG SERVER)
    7.BACK TO HOME CHECK THE DNS THEN START THE APP.

    PILI KAYO DITO DALAWA DNS SERVER...

    Australia - Melbourne 168.1.79.238
    Australia - Sydney 54.66.128.66
    Brazil 54.94.226.225
    Canada - Montreal 169.54.78.85
    Canada - Toronto 169.53.182.120
    Germany 54.93.173.153
    India 169.38.73.5
    Ireland 54.229.171.243
    Israel 195.28.181.161
    Italy 95.141.39.236
    Japan 54.64.107.105
    Mexico 169.57.10.21
    Netherlands 46.166.189.68
    New Zealand 223.165.64.97
    Singapore 54.255.130.140
    South Africa 1 154.70.152.42
    South Africa 2 129.232.164.26
    Spain 192.162.27.100
    Sweden 46.246.29.69
    Switzerland 81.17.17.170
    Turkey 188.132.234.170
    US East - N. Virginia 23.21.43.50
    US Center - Dallas 169.53.235.135
    US West - Los Angeles 54.183.15.10
     
  2. fitch09

    fitch09 Enthusiast Established

  3. ed05

    ed05 Addict Established

    Np
     
  4. Katie_KitKit

    Katie_KitKit Addict Established

  5. gerz09

    gerz09 Honorary Poster Established

    Thanks paps.....hopefully working...keep sharing.
     
  6. rose666

    rose666 Enthusiast Established

  7. alin po jan ang pinakamalakas na na try niyo?
     
  8. pa try boss salamat :)
     
  9. Kris2141

    Kris2141 Addict Established

  10. misbehavior

    misbehavior Enthusiast Established

    Wow dami nito ah..sana gumana sakin.thank you dito!
     
  11. ed05

    ed05 Addict Established

    no problem mga ka phc
     
    Manliclic likes this.
  12. zared343

    zared343 Enthusiast Established

  13. Jaymark123

    Jaymark123 Forum Guru Established

  14. darkraven14

    darkraven14 Addict Established

Tags / Keywords: