1. Welcome to PHCorner Forums. Take a moment to Sign up and gain unlimited access and extra privileges that guests are not entitled to, such as:

    All that and more! Registration is quick, simple and absolutely free. Join our community today!

Bagong luma

Discussion in 'New Members Corner' started by simpaul11, Sep 26, 2016.

  1. Hello, I already been here sa site na ito nung hindi pa ito ang dating name nito.!
    Bagong account na ang ginamit ko, di ko na ma access yung dati eh,

    former name: jhapo11 turn to simpaul11

    Thanks!
     
    creedito likes this.
  2. wiZka

    wiZka Forum Veteran Established

    In that case... Welcome back! Btw ano pala dating name ng PHCorner sir? Diko alam yan ah! Thanks sa info!
     
    simpaul11 likes this.
  3. Jaymark123

    Jaymark123 Forum Guru Established

    welcome back to phcorner, enjoy! :)
     
    simpaul11 likes this.
  4. di ko rin alam... ts ano po ba dati pangalan?
     
    simpaul11 likes this.
  5. not so sure eh, pero ang pagkaka tanda ko sa dati nitong name ay phcorner. :D

    natandaan ko lang ito nung niregister ko ang dati kong username at sabi that username already exist. :D

    allall salamat.
     
  6. Hi Simpaul, Welcome back.
     
  7. Thanks guys! :)
     
  8. creedito

    creedito Forum Veteran Established

  9. G Flum

    G Flum PHC Master Established

    Welcomeback to PHcorner :)
     
  10. Welcome back ts ! :) Stay active.
     
  11. Xelos

    Xelos Eternal Poster Established

    welcome back to PHC :D
     
Tags / Keywords: